

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA

MPANGO NA BAJETI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Mapato ya Ndani	Utawala	Kuwajengea uwezo akina mama juu ya unyonyeshaji watoto katika kata tano ifikapo Juni 2018	Kata 5	Vijiji vya Kata 5	11,990,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Utawala					11,990,000
Mapato ya Ndani	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji/Utawala	Kusaidia jitihada za wananchi katika vijiji 84 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	258,687,858
Mapato ya Ndani	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji/Utawala	Kuwezesha Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	30,925,973
Mapato ya Ndani	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji/Utawala	Kufuatilia na kusimamia utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo pamoja na utekelezaji wa mbinu iliyoboreshwa ya fursa na vikwazo (Improved Opportunity and Obstacles to Development - O & OD) ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	15,000,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji/Utawala					304,613,831
Mapato ya Ndani	Fedha na Biashara	Kuendesha Baraza la Biashara la Halmashauri ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	6,000,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Fedha na Biashara					6,000,000
Mapato ya Ndani	Manunuzi	Kufanya ukarabati wa Stoo ya Halmashauri ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	3,000,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Manunuzi					3,000,000
Mapato ya Ndani	Nyuki	Kutengeneza mizinga 207 ya nyuki na kusambaza kwa vikundi vya wafugaji wa nyuki kutoka katika vijiji 10 ifikapo Juni 2018	Kata 10	Vijiji 10	12,420,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Nyuki					12,420,000
Mapato ya Ndani	Maendeleo ya Jamii	Kutoa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi vya Vijana katika Halmashauri ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	64,671,975
Mapato ya Ndani	Maendeleo ya Jamii	Kutoa mikopo yenye masharti nafuu kwa vikundi vya Wanawake katika Halmashauri ifikapo Juni 2019	Kata 21	Vijiji 84	64,671,975
Mapato ya Ndani	Maendeleo ya Jamii	Kutoa Mafunzo kwa Halmashauri za Vijiji 84 juu ya uwezesaji wananchi kiuchumi ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	3,150,000

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Mapato ya Ndani	Maendeleo ya Jamii	Kutoa mafunzo ya kwa vikundi vya ujasiriamali kutoka katika Kata 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	3,450,000
Mapato ya Ndani	Maendeleo ya Jamii	Kuvitambua vikundi vya wajasiamali walemavu na kuvipatia mikopo yenye masharti nafuu katika Kata 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	12,934,393
Mapato ya Ndani	Maendeleo ya Jamii	Kufanya ufuatilaji na usimamizi wa Vikundi vya Ujasiriamali vya Wanawake na Vijina katika Kata 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	2,900,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Maendeleo ya Jamii, Jinsia Wanawake na Watoto					151,778,343
Mapato ya Ndani	Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	Kuwezesha utengenezaji vikaushio 20 vya kisasa vya mboga za majani katika vijiji 4 vya Kata ya Mnenia	Mnenia	Mnenia, Bambare, Filimo na Itundwi	28,000,000
Mapato ya Ndani	Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	Kuwezesha Halmashauri kushiriki Maonesho ya Nane Nane katika mwaka wa fedha 2017/2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	33,600,000
Mapato ya Ndani	Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	Kuhamasisha uanzishwaji wa Bustani ndogondogo majumbani katika Kata 4	Kisese, Itololo, Bereko na Kikore	Vijiji vya Kata 4	7,641,400
Mapato ya Ndani	Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	Kuanzisha ekari moja ya Kitalu cha Miti ya Matunda katika Kituo cha Mafunzo ya Wakulima Kata ya Pahi ifikapo Juni 2018	Pahi	Pahi	20,400,000
Mapato ya Ndani	Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	Kuwezesha shughuli za ufugaji wa nyuki katika Vijiji 5 ifikapo Juni 2018	Kata 5	Vijiji 5	22,800,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika					112,441,400
Mapato ya Ndani	Mifugo na Uvuvi	Kuwezesha upatikanaji wa chanjo na kutoa chanjo kwa mifugo 207,440 dhidi ya RVF, BQ, CBPP, Anthrax, Rabies & New Castle ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	17,400,000
Mapato ya Ndani	Mifugo na Uvuvi	Kuwezesha ujenzi wa majosho 9 katika vijiji 9 ifikapo Juni 2018	Kinyasi, Mnenia, Kalamba, Itololo, Soera, Kikilo na Thawi	Mtryangwi, Bambare, Loo, Kinyasi Majengo, Ororimo, Isongolo, Bukulu, Itololo na Sakami	90,000,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Mifugo na Uvuvi					107,400,000
Mapato ya Ndani	Mazingira na Taka Ngumu	Kuandaa mabango yenye ujumbe unaohusu Hifadhi ya Mazingira ifikapo Juni 2018	Bereko, Mnenia, Pahi, Bukulu na Kwadelo	Bereko, Mnenia, Pahi, Bukulu na Kwadelo	5,230,000
Mapato ya Ndani	Mazingira na Taka Ngumu	Kujenga vizimba vya taka katika miji midogo ifikapo Juni 2018	Bereko, Mnenia, Pahi, Bukulu na Kwadelo	Bereko, Mnenia, Pahi, Bukulu na Kwadelo	15,000,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Usafi wa Mazingira na Taka Ngumu					20,230,000

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Mapato ya Ndani	Ardhi	Kufanya mikutano ya kuhamasisha vijiji kutunza mipaka kati ya kijiji kimoja na kingine ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	12,980,000
Mapato ya Ndani	Ardhi	Kuwezesha maandalizi ya Mapngo wa Matumizi Bora ya Ardhi katika vijiji 5 ifikapo Juni 2018			22,200,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Ardhi					35,180,000
Mapato ya Ndani	RMF	E02S01; Kuandaa Sera ya usimamizi wa viashiria hatarishi katika Halmashauri ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	7,500,000
Mapato ya Ndani	RMF	E02S02:Kuwajengea uwezo watumishi wa Halmashaauri juu ya umuhimu wa kuandaa viashiria hatarishi katika nyanja za kifedha na aina zingine zote za vihatarishi ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	6,400,000
Jumla Kuu - RMF					13,900,000
Jumla Kuu - Mapato ya Ndani - Idara Zote					778,953,574
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Idara zote	Kusaidia jitihada za wananchi katika vijiji 84 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	661,349,070
Jumla Kuu - CDG - Jitihada za Wananchi					661,349,070
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Afya	Kuwezesha ujenzi wa jengo la utawala katika Kituo cha Afya ifikapo Juni 2018	Bumbuta	Mauno	50,000,000
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Afya	Kukamilisha ujenzi wa Wadi ya wazazi katika Zahanati ya Kijiji ifikapo Juni 2018	Thawi	Thawi Madukani	29,000,000
Jumla Kuu - CDG - Afya					79,000,000
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG		Kukamilisha mikataba ya miradi ambayo malipo yake hayakukamilika kipindi cha nyuma ifikapo Juni 2018			40,810,791
Jumla Kuu - CDG - Mikataba ya Nyuma					40,810,791
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Elimu Sekondari	Kuwezesha ukamilishaji wa ujenzi wa vyumba 27 vya Maabara za Sayansi katika Shule za Sekondari ifikapo Juni 2018	Busi, Kalamba, Kikilo, Kikore, Kinyasi, Masange, Mnenia, Pahi na Thawi	Busi, Loo, Kikilo Kati, Hurui, Kinyasi Kati, Masange, Filimo, Kiteo na Sakami	70,104,515
Jumla Kuu - CDG - Elimu Sekondari					70,104,515

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika	D01S01: Kuwezesha upatikanaji wa vifaa vya kilimo na samani pamoja kutoa mafunzo juu ya mbinu za kilimo katika Kituo cha Mafunzo ya Kilimo cha Kata (Ward Agricultura Resourc Centre - WARC) Pahi ifikapo Juni 2018	Pahi	Pahi	100,432,373
Jumla Kuu - CDG - Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika					100,432,373
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Ardhi	D03S03: Kuwezesha kuandaa mpango wa matumizi bora ya ardhi katika vijiji 5 ifikapo Juni 2018	(Bereko, Itaswi, Kwadelo na Busi	Bereko, Itaswi, Kwadelo, Busi na Chubi	11,746,451
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Ardhi	D03S04: Kutoa hati za kimila katika vijiji 15 ifikapo Juni 2018	Bumbuta, Mnenia, Soera, Salanka, Kisese, Kikilo, Itaswi, Kinyasi, Kwadelo, Busi na Keikei	Bumbuta, Mahongo, Bambare, Mnenia, Soera, Makafa, Kisese, Kikilo, Kwahengwa, Bereko, Itaswi, Kwadelo, Busi, Keikei na Chubi	4,800,000
Jumla Kuu - CDG - Ardhi					16,546,451
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	Kuwezesha maandalizi ya Mpango na Bajeti ya Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2018/2019 ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	11,366,200
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	Kuwezesha usimamizi na ufuatiliaji wa utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo katika Kata 21 na Vijiji 84 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	23,612,800
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	Kuwezesha maandalizi ya Mpango wa Uwekezaji wa Halmashauri ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	16,051,400
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	Kuwezesha maandalizi ya Wasifu wa Halmashauri ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	40,900,000
Ruzuku ya Maendeleo ya Serikali za Mitaa - LGCDG	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	Kuwezesha zoezi la uhuishaji wa Mpango Mkakati wa Halmashauri (2017/2018 - 2021/2022) ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	28,600,000
Jumla Kuu - CDG - Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji					120,530,400
Jumla Kuu - CDG - Idara Zote					1,088,773,600
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E05C01: Kufanya mafunzo kwa Halmashauri za vijiji 84 kuhusu mambo ya utawala bora pamoja na usimamizi na ufuatiliaji katika utekelezaji wa miradi ya maendeleo na usimamizi wa matumizi ya fedha za umma ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	18,128,000

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E05C02: Kufanya mafunzo kwa kamati ya maendeleo za kata 21 kuhusu mambo ya utawala bora na namna ya kutatua migogoro ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	7,766,800
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E05C03: Kufanya mafunzo kwa madiwani 29 kuhusu mambo ya utawala bora pamoja na usimamizi na ufuatiliaji katika utekelezaji wa miradi ya maendeleo na usimamizi wa matumizi ya fedha za umma ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	12,410,000
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E05C04: Kuendesha mafunzo kwa wakuu wa idara 13 na wakuu na vitengo kuhusu manunuzi ya umma pamoja na usimamizi na ufuatiliaji katika utekelezaji wa miradi ya maendeleo na usimamizi wa matumizi ya fedha za umma ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	6,324,000
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E05C05: Kuwawezesha wajumbe 8 wa bodi ya zabuni kuhudhuria mafunzo ya muda mfupi kuhusiana na Sheria mpya ya manunuzi ya umma ya mwaka (2013) na kanuni zake ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	8,049,536
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E06C01: Kuwawezesha watendaji 5 wa vijiji kuhudhuria mafunzo ya muda mrefu katika chuo cha serikali za mitaa Hombolo ifikapo Juni 2018	Kata 5	Vijiji 5	5,000,000
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E06C02: Kuwawezesha watumishi 2 wa idara ya Fedha kuhudhuria mafunzo ya CPAT ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	2,176,768
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E06C03: Kuwezesha Kamati ya Fedha kufanya ziara ya kimafunzo ndani ya mkoa ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	8,517,600
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E06C04: Kuwezesha vitendea kazi katika ofisi za kata na vijiji ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	6,720,000
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E06C05: Kuendesha mafunzo kwa watendaji wa kata 21 na vijiji 84 kuhusu uendeshaji wa mikutano mikuu pamoja na uandishi wa mihtasari kwa kila robo mwaka ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	9,666,193

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E06C06:Kutoa baiskeli 3 kama motisha kwa watendaji wa vijiji watakaokuwa wameendesha mikutano mikozi kila robo mwaka na kuwasilisha mihtasari Halmashauri ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	456,687
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Utawala	E07S01: Kuwezesha vitendea kazi katika ofisi ya Utumishi na Utawala ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	4,784,512
Jumla Kuu - CBG - Utawala					90,000,096
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji	E02S03: Kuendesha mafunzo na usaidizi wa kitaalam kwa jamii, viongozi wa vijiji, madiwani na wataalam wa katika ngazi ya Halmashauri juu ya utekelezaji wa mbinu iliyoboreshwa ya fursa na vikwazo (Improved Opportunity and Obstacles to Development - O & OD) ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	9,000,000
Jumla Kuu - CBG - Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji					9,000,000
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	RMF	E02S01; Kuandaa Sera ya usimamizi wa viashiria hatarishi katika Halmashauri ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	15,430,304
Ruzuku ya Kujengea Uwezo - CBG	RMF	E02S02:Kuwajengea uwezo watumishi wa Halmashauri juu ya umuhimu wa kuandaa viashiria hatarishi katika nyanja za kifedha na aina zingine zote za vihatarishi ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	6,100,000
Jumla Kuu - CBG - RMF					21,530,304
Jumla Kuu - CBG - Idara Zote					120,530,400
NWSSP	Maji	Kupanua mtandao wa miundombinu ya kusambazia maji katika vijiji 7 ifikapo Juni 2018	Busi, Itololo, Mnenia, Busi, Soera, Kikilo na Kisese	Busi, Mkekena, Itundwi, Ihari, Isusumya, Kwadinu, Ororimo na Kisese Dissa	223,168,003
Jumla Kuu - NWSSP					223,168,003
MMES	Elimu Sekondari	C01D01:Kukamilisha ujenzi wa vyumba 10 vya madarasa katika shule 5 za sekondari ifikapo Juni 2018	Loo, Kinyasi, Kalamba, Bumbuta na Hondomairo	Loo, Kinyasi, Kalamba, Bumbuta na Hondomairo	50,000,000
MMES	Elimu Sekondari	C01D02:Kukamilisha ujenzi wa nyumba nane (8) za watumishi katika shule 6 za sekondari ifikapo Juni 2018	Huruu, Bereko, Bumbuta, Hondomairo Imbafi na Masange	Huruu, Bereko, Bumbuta, Hondomairo Imbafi na Masange	80,000,000
MMES	Elimu Sekondari	C01D03:Kukamilisha ujenzi wa vyumba 26 vya maabara katika shule 9 za sekondari ifikapo Juni 2018	Berabera, Bukulu, Masange, Masawi, Thawi Busi, Kiteo, Sakami na Imbafi	Berabera, Bukulu, Masange, Masawi, Thawi Busi, Kiteo, Sakami na Imbafi	169,000,000

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
MMES	Elimu Sekondari	C01D04:Kukamilisha ukarabati wa mabweni mawili (2) ya wasichana katika shule ya sekondari Bereko ifikapo Juni 2018	Bereko	Bereko	75,556,000
MMES	Elimu Sekondari	C01D05:Kukamilisha ujenzi wa nyumba 10 za watumishi na matundu 30 ya vyoo katika shule za 4 sekondari ifikapo Juni 2018	Bereko, Kikilo, Hondomnairo na Bumbuta	Bereko, Kikilo, Hondomnairo na Bumbuta	18,000,000
Jumla Kuu - SEDP					392,556,000
TASAF	Utawala	E02S01:Kuwezesha zoezi la uhawilishaji wa fedha kwa kaya maskini katika vijiji 63 na mitaa 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 63 na Mitaa 21	1,655,766,756
		E02S02:Kufanya ufuatiliaji na usimamizi wa zoezi la uhjawilishaji wa fedha kwa kaya maskini katika vijiji 63 na mitaa 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 63 na Mitaa 21	181,720,000
		E02S03:Kuwezesha utelekezaji wa kazi za miradi ya ajira za muda katika vijiji 63 na mitaa 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 63 na Mitaa 21	2,320,560,000
		E02S04:Kufanya ufuatiliaji na usimamizi wa utelekezaji kazi za miradi ya ajira za muda katika vijiji 63 na mitaa 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 63 na Mitaa 21	309,761,600
Jumla Kuu - TASAF - Utawala					4,467,808,356
Mfuko wa Jimbo	Utawala	E03S01: Kuchangia juhudi za jamii katika kutekeleza miradi ya maendeleo katika vijiji vyote 84 kupitia fedha za Mfuko wa Jimbo ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	51,657,000
Jumla Kuu - CDCF - Utawala					51,657,000
Maombi Maalumu	Utawala	E01S01:Kuwezesha ujenzi wa majengo ya ofisi za jengo la makao makuu la halmashauri ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	500,000,000
Jumla Kuu - Fedha za Ujenzi wa Ofisi					500,000,000
Benki ya Dunia	Afya	D01C01: Kufanya kampeni ya usafi katika vijiji 22 ifikapo Juni 2018	Vijiji 22	Vijiji 22	19,000,000
Benki ya Dunia	Afya	D01C02:Kufanya matangazo ya shughuli za usafi katika vipindi vya radio na televisheni ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	11,000,000
Benki ya Dunia	Afya	D01C03:Kufanya usimamizi na ufuatiliaji wa shughuli za usafi kila robo mwaka katika kata 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	8,700,000

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
Benki ya Dunia	Afya	D01C04: Kufanya usimamizi na ufuatiliaji katika vituo vyote vya kutolea huduma za afya ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	15,334,600
Jumla Kuu - Usafi na Mazingira					54,034,600
Maombi Maalumu	Elimu Sekondari	C02D01: Kuwezesha ujenzi wa majengo ya shule za Sekondari ifikapo Juni 2018	Kata 21	Shule 23	256,523,000
Jumla Kuu - Fedha za Ujenzi wa Majengo ya Shule - Sekondari					256,523,000
Maombi Maalumu	Elimu Msingi	C03S1: Kuwezesha ujenzi wa majengo ya shule za Sekondari ifikapo Juni 2018	Kata 21	Shule 98	510,297,000
Jumla Kuu - Fedha za Ujenzi wa Majengo ya Shule - Msingi					510,297,000
EQUIP - T	Elimu Msingi	C02S01: Kuwajengea uwezo walimu kutumia njia za kisasa za ufundishaji ifikapo Juni 2018	Kata 21	Shule 98	396,969,038
Jumla Kuu - EQUIP - T					396,969,038
Mfuko wa Ngozi - LDF	Mifugo na Uvuvi	D02D03: Kuendesha mafunzo ya siku mbili kwa wadau wa ngozi juu ya njia za kisasa za kuchakata ngozi ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	4,376,520
Mfuko wa Ngozi - LDF	Mifugo na Uvuvi	D02D04: Kukusanya na kuchambua taarifa zinazohusu bidhaa za ngozi katika kata 5 za Bereko, Pahi, Masange, Busi na Kwadelo ifikapo Juni 2018	Bereko, Pahi, Masange, Busi na Kwadelo	Bereko, Pahi, Masange, Busi na Kwadelo	2,898,000
Mfuko wa Ngozi - LDF	Mifugo na Uvuvi	D02D05: Kufanya ukarabati wa banda la ngozi katika kata ya Mnenia ifikapo Juni 2018	Mnenia	Mnenia	3,140,480
Jumla Kuu - Mfuko wa Ngozi					10,415,000
Maombi Maalumu	Afya	D01D04: Kufunga Mfumo wa kuhifadhi kumbukumbu za hospitali za serikali kwa 3 RHC's ifikapo juni 2018	Mnenia, Kisese na Busi	Mnenia, Kisese na Busi	30,000,000
Maombi Maalumu	Afya	D01D12: Kufunga Mfumo wa kuhifadhi kumbukumbu za hospitali za serikali katika zahanati 30 ifikapo Juni 2018	Zahanati 30	Zahanati 30	26,000,000
Jumla Kuu - Maombi Maalumu - Afya					56,000,000
TACAIDS - NMSF	Maendeleo ya Jamii	A01S01: Kufanya mafunzo ya siku 1 kwa Kamati za UKIMWI katika Kata 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 21	3,400,000
TACAIDS - NMSF	Maendeleo ya Jamii	A01S02: Kuwezesha Klasta za WAVIU kufanya mkutano mkuu wa mwaka na shughuli za Konga ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	2,600,000

CHANZO CHA FEDHA	SEKTA	SHUGHULI / MRADI	KATA	KIJIJI	KIASI CHA FEDHA
TACAIDS - NMSF	Maendeleo ya Jamii	A01S03: Kufanya uhamasishaji juu ya matumizi sahihi ya Kondomu katika Kata 5 ifikapo Juni 2018	Kata 5	Vijiji 5	2,500,000
TACAIDS - NMSF	Maendeleo ya Jamii	A02S02:Kusambaza ujumbe kuhusu mambo ya jinsia na maambukizi ya virusi vya UIMWI katika vijiji kumi (10) ifikapo Juni 2018	Kata 10	Vijiji 10	2,600,000
TACAIDS - NMSF	Maendeleo ya Jamii	A03S01:Kuwezesha ushiriki wa Mratibu wa UKIMWI katika mikutano 4 ya kanda ifikapo Juni 2018	Makao Makuu ya Halmashauri	Makao Makuu ya Halmashauri	1,840,000
TACAIDS - NMSF	Maendeleo ya Jamii	A03S02:Kufanya ufuatiliaji na usimamizi wa shughuli za UKIMWI katika kata 21 ifikapo Juni 2018	Kata 21	Vijiji 84	3,060,000
Jumla Kuu - TACAIDS					16,000,000
Mfuko wa Pamoja wa Afya - HSBF	Afya	Kuwezesha manunuzi ya dawa, vifaa tiba na vitendandishi pamoja na kufanya matengenezo ya magari kwa ajili ya Vituo 4 vya Afya na Zahanati 26 ifikapo Juni 2018	Kata 04	Vijiji 26	641,526,000
Jumla Kuu - Mfuko wa Pamoja wa Afya					641,526,000
Jumla Kuu - Fedha Zote					9,565,211,571